Matukio Yajayo

Harare - Zimbabwe


about
about

Mkutano Ujao wa (PABS)!


Jiunge nasi katika , tukio muhimu linalokusanya wataalamu wa afya, watafiti, na watetezi waliojitolea kuendeleza huduma na urekebishaji wa kuungua katika bara la Afrika.

Tarehe:

Mahali: Harare, Zimbabwe

Jiandikishe Sasa!
Kuwa sehemu ya tukio hili la kuleta mabadiliko. Kwa pamoja, tunaweza kuleta mabadiliko katika huduma na urekebishaji wa kuungua barani Afrika.

Mikutano ya Awali ya PABS

Mkutano wa 11 wa Miaka Miwili wa Kuungua wa Pan Afrika
shape 2025

map Mkutano wa 11 wa Miaka Miwili wa Kuungua wa Pan Afrika, Kenya

Mkutano wa PABS Durban
shape 2019

map Mkutano wa PABS Durban, South Africa

Mkutano wa PABS Addis Ababa
shape 2017

map Mkutano wa PABS Addis Ababa, Ethiopia

Mkutano wa PABS Yamoussoukro
shape 2015

map Mkutano wa PABS Yamoussoukro, Côte d'Ivoire

Mkutano wa PABS Accra
shape 2013

map Mkutano wa PABS Accra, Ghana

Mkutano wa PABS Pretoria
shape 2011

map Mkutano wa PABS Pretoria, South Africa

Mkutano wa PABS Abuja
shape 2008

map Mkutano wa PABS Abuja, Nigeria

Mkutano wa PABS Cairo
shape 2007

map Mkutano wa PABS Cairo, Egypt

Mkutano wa PABS Cape Town
shape 2004

map Mkutano wa PABS Cape Town, South Africa

Mkutano wa PABS Dakar
shape 2003

map Mkutano wa PABS Dakar, Senegal